Cincinnati Reds vs San Francisco Giants

MLB
Cincinnati Reds
62-69
vs
25/08 01:45
San Francisco Giants
52-78
Xem trên Trang Chính Thức Giao dịch bằng tiền thật trên Polymarket
Đội thắng
$4,1 nghìn Khối lượng
Kèo chấp
$5 Khối lượng
Tổng điểm (Tài/Xỉu)
$141 Khối lượng
5 hiệp đầu · Đội thắng
$100 Khối lượng
5 hiệp đầu · Kèo chấp
5 hiệp đầu · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
Nguồn giải quyết: www.mlb.com

Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp

Tỷ lệ hiện tại cho Cincinnati Reds vs San Francisco Giants là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là 1st 5 Innings T/X 2.5 với 68%, vượt trên 1st 5 Innings T/X 3.5 với 54%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Cincinnati Reds vs San Francisco Giants?
Thị trường cho 1st 5 Innings T/X 2.5 xác suất ngầm định là 68%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Cincinnati Reds vs San Francisco Giants được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 1 Sep 2026 (Còn 8 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Cincinnati Reds vs San Francisco Giants?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $9,6 triệu - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Cincinnati Reds vs San Francisco Giants trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

Thị trường tương tự

Los Angeles DodgersLos Angeles Dodgers33%Không
Milwaukee BrewersMilwaukee Brewers12%Không
Los Angeles Dodgers44%Không
Milwaukee Brewers19%Không
New York Yankees25%Không
Tampa Bay Rays21%Không
Kyle Schwarber55%Không
Yordan Alvarez22%Không
Los Angeles Dodgers99%Không
Tampa Bay Rays98%Không
Giao dịch trên Polymarket
Bắt đầu đào tạo Polymarket miễn phí
N. Giao dịch thị trường dự đoán với tiền ảo. Giá thực, không rủi ro. Cạnh tranh trên bảng xếp hạng.
$1K
Tiền ảo
500+
Thị trường
$0
Rủi ro thực
Tìm hiểu thêm