Nguồn giải quyết: setkacup.com
Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Rodin Oleksii
0-0
–
vs
29/07 06:05
–

Parahailo Yurii
0-0
Đội thắng
$50 Khối lượngTỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Rodin Oleksii với 99%, vượt trên Parahailo Yurii với 1%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii?
Thị trường cho Rodin Oleksii xác suất ngầm định là 99%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 5 Aug 2026 (Còn 7 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $12,2 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Parahailo Yurii vs Rodin Oleksii trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.
