Nguồn giải quyết: setkacup.com
Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Prylepa Dmytro
0-0
–
vs
24/08 10:30
–

Syksa Oleksandr
0-0
Đội thắng
Kèo khác
Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Total Games O/U 3.5
Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Total Games O/U 4.5
Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Game Handicap +/-1.5
Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Game Handicap +/-1.5
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Total Games T/X 3.5 với 50%, vượt trên Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Total Games T/X 4.5 với 50%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro?
Thị trường cho Syksa Oleksandr vs. Prylepa Dmytro Total Games T/X 3.5 xác suất ngầm định là 50%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 31 Aug 2026 (Còn 8 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $25 - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Syksa Oleksandr vs Prylepa Dmytro trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

