Nguồn giải quyết: setkacup.com
Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie
SETKAMEMDSETKAMEMD GAMES

Plescaci Vitalie
0-0
–
vs
27/07 14:30
–

Cosogolov Alexandr
0-0
Đội thắng
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Cosogolov Alexandr với 99%, vượt trên Plescaci Vitalie với 1%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie?
Thị trường cho Cosogolov Alexandr xác suất ngầm định là 99%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 3 Aug 2026 (Còn 7 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $3.8K - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Cosogolov Alexandr vs Plescaci Vitalie trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

