Nguồn giải quyết: hnl.hr
HNK Gorica vs NK Osijek
HR1SOCCER HR1

NK Osijek
0-0
–
vs
01/08 19:00
–

HNK Gorica
0-0
Đội thắngGiờ chính thức
$94 Khối lượngKèo chấpGiờ chính thức
$29 Khối lượngTổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
$122 Khối lượngHai đội cùng ghi bànGiờ chính thức
Đội ghi điểm trướcGiờ chính thức
$88 Khối lượngHNK Gorica · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
NK Osijek · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
HNK Gorica 0 - 0 NK Osijek
HNK Gorica 0 - 1 NK Osijek
HNK Gorica 1 - 0 NK Osijek
HNK Gorica 0 - 2 NK Osijek
HNK Gorica 1 - 1 NK Osijek
HNK Gorica 2 - 0 NK Osijek
HNK Gorica 0 - 3 NK Osijek
HNK Gorica 1 - 2 NK Osijek
HNK Gorica 2 - 1 NK Osijek
HNK Gorica 3 - 0 NK Osijek
HNK Gorica 1 - 3 NK Osijek
HNK Gorica 2 - 2 NK Osijek
HNK Gorica 3 - 1 NK Osijek
HNK Gorica 2 - 3 NK Osijek
HNK Gorica 3 - 2 NK Osijek
HNK Gorica 3 - 3 NK Osijek
Tỷ số khác
Kết quả hiệp 1
Hiệp 1 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
HNK Gorica · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
NK Osijek · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
Kết quả hiệp 2
Hiệp 2 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
HNK Gorica · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
NK Osijek · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 1
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 2
Phạt góc · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
HNK Gorica Corners: O/U 2.5
HNK Gorica Corners: O/U 3.5
HNK Gorica Corners: O/U 4.5
HNK Gorica Corners: O/U 5.5
NK Osijek Corners: O/U 2.5
NK Osijek Corners: O/U 3.5
NK Osijek Corners: O/U 4.5
NK Osijek Corners: O/U 5.5
Phạt góc: chẵn/lẻ
Phạt góc đầu tiên
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho HNK Gorica vs NK Osijek là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là T/X 0.5 với 92%, vượt trên Hiệp 2 T/X 0.5 với 73%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về HNK Gorica vs NK Osijek?
Thị trường cho T/X 0.5 xác suất ngầm định là 92%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường HNK Gorica vs NK Osijek được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 1 Aug 2026 (Còn 1 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên HNK Gorica vs NK Osijek?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $102,5 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch HNK Gorica vs NK Osijek trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.





