Nguồn giải quyết: www.flashscore.com
Levante UD vs Albacete Balompie
CLFCLF GAMES

Albacete Balompie
0-0
–
vs
01/08 08:00
–

Levante UD
0-0
Đội thắngGiờ chính thức
$931 Khối lượngKèo chấpGiờ chính thức
Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
$6,9 nghìn Khối lượngHai đội cùng ghi bànGiờ chính thức
$44 Khối lượngĐội ghi điểm trướcGiờ chính thức
Levante UD · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
Albacete Balompie · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
$45 Khối lượngLevante UD 0 - 0 Albacete Balompie
Levante UD 0 - 1 Albacete Balompie
Levante UD 1 - 0 Albacete Balompie
Levante UD 0 - 2 Albacete Balompie
Levante UD 1 - 1 Albacete Balompie
Levante UD 2 - 0 Albacete Balompie
Levante UD 0 - 3 Albacete Balompie
Levante UD 1 - 2 Albacete Balompie
Levante UD 2 - 1 Albacete Balompie
Levante UD 3 - 0 Albacete Balompie
Levante UD 1 - 3 Albacete Balompie
Levante UD 2 - 2 Albacete Balompie
Levante UD 3 - 1 Albacete Balompie
Levante UD 2 - 3 Albacete Balompie
Levante UD 3 - 2 Albacete Balompie
Levante UD 3 - 3 Albacete Balompie
Tỷ số khác
Kết quả hiệp 1
Hiệp 1 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
$535 Khối lượngLevante UD · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
Albacete Balompie · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
Kết quả hiệp 2
Hiệp 2 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
Levante UD · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
Albacete Balompie · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 1
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 2
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho Levante UD vs Albacete Balompie là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là T/X 0.5 với 96%, vượt trên T/X 1.5 với 81%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Levante UD vs Albacete Balompie?
Thị trường cho T/X 0.5 xác suất ngầm định là 96%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Levante UD vs Albacete Balompie được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 1 Aug 2026 (Còn 1 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Levante UD vs Albacete Balompie?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $2,4 triệu - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Levante UD vs Albacete Balompie trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.















