Nguồn giải quyết: www.bundesliga.at
Austria Lustenau vs SV Ried
AUTAUSTRIA BUNDESLIGA 2026

SV Ried
0-0
–
vs
02/08 15:00
–

Austria Lustenau
0-0
Đội thắngGiờ chính thức
$28 Khối lượngKèo chấpGiờ chính thức
Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
$2 Khối lượngHai đội cùng ghi bànGiờ chính thức
Đội ghi điểm trướcGiờ chính thức
Austria Lustenau · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
SV Ried · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
Áo Lustenau 0 - 0 SV Ried
Áo Lustenau 0 - 1 SV Ried
Áo Lustenau 1 - 0 SV Ried
Áo Lustenau 0 - 2 SV Ried
Áo Lustenau 1 - 1 SV Ried
Áo Lustenau 2 - 0 SV Ried
Áo Lustenau 0 - 3 SV Ried
Áo Lustenau 1 - 2 SV Ried
Áo Lustenau 2 - 1 SV Ried
Áo Lustenau 3 - 0 SV Ried
Áo Lustenau 1 - 3 SV Ried
Áo Lustenau 2 - 2 SV Ried
Áo Lustenau 3 - 1 SV Ried
Áo Lustenau 2 - 3 SV Ried
Áo Lustenau 3 - 2 SV Ried
Áo Lustenau 3 - 3 SV Ried
Tỷ số khác
Kết quả hiệp 1
Hiệp 1 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
Austria Lustenau · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
SV Ried · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
Kết quả hiệp 2
Hiệp 2 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
Austria Lustenau · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
SV Ried · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 1
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 2
Phạt góc · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
Áo Lustenau Corners: O/U 2.5
Áo Lustenau Corners: O/U 3.5
Áo Lustenau Corners: O/U 4.5
Áo Lustenau Corners: O/U 5.5
SV Ried Corners: O/U 2.5
SV Ried Corners: O/U 3.5
SV Ried Corners: O/U 4.5
SV Ried Corners: O/U 5.5
Phạt góc: chẵn/lẻ
Phạt góc đầu tiên
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho Austria Lustenau vs SV Ried là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là T/X 0.5 với 90%, vượt trên Hiệp 2 T/X 0.5 với 76%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Austria Lustenau vs SV Ried?
Thị trường cho T/X 0.5 xác suất ngầm định là 90%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Austria Lustenau vs SV Ried được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 2 Aug 2026 (Còn 2 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Austria Lustenau vs SV Ried?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $164,6 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Austria Lustenau vs SV Ried trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.







