Argentina Annual Inflation 2026

$1.6K Khối lượng
10/01/2027 00:00
Xem trên Polymarket
Xem trên Trang Chính Thức Giao dịch bằng tiền thật trên Polymarket
30.0-34.9%
$2.6K Khối lượng
48%
25-29.9%
$3.3K Khối lượng
34%
35–39.9%
$1.6K Khối lượng
6%
40-44.9%
$1.3K Khối lượng
5%
<20%
$3K Khối lượng
6%
45%+
$2.2K Khối lượng
5%
20-24.9%
$1.7K Khối lượng
6%

Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp

Tỷ lệ hiện tại cho Argentina Annual Inflation 2026 là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là 30.0-34.9% với 48%, vượt trên 25-29.9% với 32%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Argentina Annual Inflation 2026?
Thị trường cho 30.0-34.9% xác suất ngầm định là 48%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Argentina Annual Inflation 2026 được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 10 Jan 2027 (Còn 193 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Argentina Annual Inflation 2026?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $1.6K - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Argentina Annual Inflation 2026 trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

Thị trường tương tự

October Meeting44%Không
September Meeting37%Không
Soft Landing (Unemployment <5.0%, Inflation <3.5%)39%Không
Overheating (Unemployment <5.0%, Inflation ≥3.5%)38%Không
$2.00–$2.2584%Không
$2.25–$2.506%Không
3.8%47%Không
3.7%33%Không
4.0%+28%Không
2.5-2.9%23%Không
3.0%+46%Không
1.8% to 2.0%13%Không
3.5-3.9%26%Không
2.5–2.9%23%Không
5.00-5.49%35%Không
4.50-4.99%29%Không
Giao dịch trên Polymarket
N. Bắt đầu đào tạo Polymarket miễn phí
N. Giao dịch thị trường dự đoán với tiền ảo. Giá thực, không rủi ro. Cạnh tranh trên bảng xếp hạng.
$1K
500+
$0
Tìm hiểu thêm