Pinagmulan ng Resolusyon: upl.ua
FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv
UKR1UKRAINE PREMIER LIHA

FK Obolon Kyiv
0-0
–
vs
08/08 15:00
–

FSK Bukovyna Chernivtsi
0-0
Mananalo (Moneyline)Regular na oras
SpreadRegular na oras
Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Parehong Maka-iskorRegular na oras
Unang Maka-iskorRegular na oras
FSK Bukovyna Chernivtsi · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
FK Obolon Kyiv · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
FSK Bukovyna Chernivtsi 0 - 0 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 0 - 1 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 1 - 0 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 0 - 2 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 1 - 1 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 2 - 0 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 0 - 3 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 1 - 2 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 2 - 1 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 3 - 0 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 1 - 3 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 2 - 2 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 3 - 1 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 2 - 3 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 3 - 2 FK Obolon Kyiv
FSK Bukovyna Chernivtsi 3 - 3 FK Obolon Kyiv
Ibang Iskor
Resulta sa Halftime
Unang Half · Kabuuan (Over/Under)
FSK Bukovyna Chernivtsi · Kabuuan (Over/Under) · Unang Half
FK Obolon Kyiv · Kabuuan (Over/Under) · Unang Half
Resulta sa Ikalawang Half
Ikalawang Half · Kabuuan (Over/Under)
FSK Bukovyna Chernivtsi · Kabuuan (Over/Under) · Ikalawang Half
FK Obolon Kyiv · Kabuuan (Over/Under) · Ikalawang Half
Parehong Maka-iskor · Unang Half
Parehong Maka-iskor · Ikalawang Half
Corner · Kabuuan (Over/Under)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
FSK Bukovyna Chernivtsi Corners: O/U 2.5
FSK Bukovyna Chernivtsi Corners: O/U 3.5
FSK Bukovyna Chernivtsi Corners: O/U 4.5
FSK Bukovyna Chernivtsi Corners: O/U 5.5
FK Obolon Kyiv Corners: O/U 2.5
FK Obolon Kyiv Corners: O/U 3.5
FK Obolon Kyiv Corners: O/U 4.5
FK Obolon Kyiv Corners: O/U 5.5
Corners: Odd/Even
Unang Corner
Mga odds at madalas itanong
Ano ang kasalukuyang odds para sa FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv?
Nangunguna sa ngayon ang O/U 1.5 sa 72%, kasunod ang O/U 2.5 sa 55%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv?
Binibigyan ng merkado ang O/U 1.5 ng 72% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv?
Nakatakdang maresolba sa 8 Aug 2026 (8 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $48K - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng FSK Bukovyna Chernivtsi vs FK Obolon Kyiv sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.










