Pinagmulan ng Resolusyon: setkacup.com
Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Shkurupii Oleksandr
0-0
–
vs
01/08 13:00
–

Zhurba Oleksandr
0-0
Mananalo (Moneyline)
$107 Vol.Iba pang Taya
$15 Vol.Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Total Games O/U 3.5
Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Total Games O/U 4.5
Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Game Handicap +/-1.5
Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Game Handicap +/-1.5
Mga odds at madalas itanong
Ano ang kasalukuyang odds para sa Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr?
Nangunguna sa ngayon ang Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Total Games O/U 3.5 sa 99%, kasunod ang Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Total Games O/U 4.5 sa 99%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr?
Binibigyan ng merkado ang Zhurba Oleksandr vs. Shkurupii Oleksandr Total Games O/U 3.5 ng 99% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr?
Nakatakdang maresolba sa 8 Aug 2026 (7 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $7.3K - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng Zhurba Oleksandr vs Shkurupii Oleksandr sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.

