Pinagmulan ng Resolusyon: setkacup.com
Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Hnoievoi Roman
0-0
–
vs
28/07 02:55
–

Abalmaz Spartak
0-0
Mananalo (Moneyline)
$50 Vol.Iba pang Taya
$48 Vol.Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 3.5
Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 4.5
Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5
Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5
Mga odds at madalas itanong
Ano ang kasalukuyang odds para sa Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman?
Nangunguna sa ngayon ang Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 3.5 sa 99%, kasunod ang Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5 sa 99%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman?
Binibigyan ng merkado ang Abalmaz Spartak vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 3.5 ng 99% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman?
Nakatakdang maresolba sa 4 Aug 2026 (7 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $5.9K - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng Abalmaz Spartak vs Hnoievoi Roman sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.