Pinagmulan ng Resolusyon: www.eliteserien.no
Molde FK vs Sarpsborg 08 FF
NORNORWAY ELITESERIEN

Sarpsborg 08 FF
6-3-5
–
vs
02/08 15:00
–

Molde FK
7-2-5
Mananalo (Moneyline)Regular na oras
$32 Vol.SpreadRegular na oras
Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
$27 Vol.Parehong Maka-iskorRegular na oras
Unang Maka-iskorRegular na oras
Molde FK · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
$185 Vol.Sarpsborg 08 FF · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Molde FK 0 - 0 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 0 - 1 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 1 - 0 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 0 - 2 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 1 - 1 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 2 - 0 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 0 - 3 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 1 - 2 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 2 - 1 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 3 - 0 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 1 - 3 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 2 - 2 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 3 - 1 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 2 - 3 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 3 - 2 Sarpsborg 08 FF
Molde FK 3 - 3 Sarpsborg 08 FF
Ibang Iskor
Resulta sa Halftime
Unang Half · Kabuuan (Over/Under)
Molde FK · Kabuuan (Over/Under) · Unang Half
Sarpsborg 08 FF · Kabuuan (Over/Under) · Unang Half
Resulta sa Ikalawang Half
Ikalawang Half · Kabuuan (Over/Under)
Molde FK · Kabuuan (Over/Under) · Ikalawang Half
Sarpsborg 08 FF · Kabuuan (Over/Under) · Ikalawang Half
Parehong Maka-iskor · Unang Half
Parehong Maka-iskor · Ikalawang Half
Corner · Kabuuan (Over/Under)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
Molde FK Corners: O/U 2.5
Molde FK Corners: O/U 3.5
Molde FK Corners: O/U 4.5
Molde FK Corners: O/U 5.5
Sarpsborg 08 FF Corners: O/U 2.5
Sarpsborg 08 FF Corners: O/U 3.5
Sarpsborg 08 FF Corners: O/U 4.5
Sarpsborg 08 FF Corners: O/U 5.5
Corners: Odd/Even
Unang Corner
Mga odds at madalas itanong
Ano ang kasalukuyang odds para sa Molde FK vs Sarpsborg 08 FF?
Nangunguna sa ngayon ang O/U 0.5 sa 95%, kasunod ang Molde FK O/U 0.5 sa 91%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa Molde FK vs Sarpsborg 08 FF?
Binibigyan ng merkado ang O/U 0.5 ng 95% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng Molde FK vs Sarpsborg 08 FF?
Nakatakdang maresolba sa 2 Aug 2026 (6 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa Molde FK vs Sarpsborg 08 FF?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $766.5K - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng Molde FK vs Sarpsborg 08 FF sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.
Mga Katulad na Market
Bodø/Glimt61%OoHindi
Viking35%OoHindi













