Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC

CHICHINESE SUPER LEAGUE
Qingdao Xihaian FC
5-9-3
vs
11/07 11:35
Shenzhen Xinpengcheng FC
5-2-10
Tingnan sa Opisyal na Site Mag-trade gamit ang totoong pera sa Polymarket
Mananalo (Moneyline)Regular na oras
$2 Vol.
SpreadRegular na oras
Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Parehong Maka-iskorRegular na oras
Unang Maka-iskorRegular na oras
$4 Vol.
Shenzhen Xinpengcheng FC · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Qingdao Xihaian FC · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Pinagmulan ng Resolusyon: www.csl-china.com

Mga odds at madalas itanong

Ano ang kasalukuyang odds para sa Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC?
Nangunguna sa ngayon ang O/U 0.5 sa 90%, kasunod ang Shenzhen Xinpengcheng FC O/U 0.5 sa 75%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC?
Binibigyan ng merkado ang O/U 0.5 ng 90% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC?
Nakatakdang maresolba sa 11 Jul 2026 (7 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $1.3M - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng Shenzhen Xinpengcheng FC vs. Qingdao Xihaian FC sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.

Mga Katulad na Market

Chengdu Rongcheng FC67%OoHindi
Qingdao Hainiu FC29%OoHindi
Tabla47%OoHindi
Qingdao Hainiu FC47%OoHindi
Zhejiang Zhiye FC43%OoHindi
Qingdao Hainiu FC43%OoHindi
Mag-trade sa Polymarket
Simulan ang Polymarket Training Nang Libre
Makipagkalakalan sa prediction markets gamit ang virtual na pera. Totoong presyo, zero risk. Makipagkumpetensya sa leaderboard.
$1K
Virtual na Pera
500+
Mga merkado
$0
Totoong Panganib
Matuto pa