MI-13 Democratic Primary Margin of Victory

$3.2K Kiasi
04/08/2026 23:59
Tazama kwenye Polymarket
Tazama kwenye Tovuti Rasmi Fanya biashara kwa pesa halisi kwenye Polymarket
McKinney 4–8%
$167 Kiasi
72%
McKinney <4%
$120 Kiasi
64%
Thanedar <4%
$159 Kiasi
70%
Thanedar 4–8%
$208 Kiasi
59%
Thanedar 8–12%
$125 Kiasi
1%
McKinney 8–12%
$160 Kiasi
14%
McKinney 12–16%
$1.8K Kiasi
14%
Thanedar 12–16%
$120 Kiasi
8%
Thanedar 16%+
$120 Kiasi
64%
McKinney 16%+
$166 Kiasi
70%

Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, uwezekano wa sasa wa MI-13 Democratic Primary Margin of Victory ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Other kwa 50%, akiwa mbele ya McKinney 4–8% kwa 41%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu MI-13 Democratic Primary Margin of Victory?
Soko linampa Other nafasi inayodokezwa ya 50%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la MI-13 Democratic Primary Margin of Victory litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 4 Aug 2026 (Siku 6 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye MI-13 Democratic Primary Margin of Victory?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $3.2K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya MI-13 Democratic Primary Margin of Victory kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.

Masoko Yanayofanana

Ann WagnerAnn Wagner99%NdiyoHapana
Brandon WilkinsonBrandon Wilkinson1%NdiyoHapana
Fanya biashara kwenye Polymarket
Anza Mafunzo ya Polymarket Bure
Trade soko la utabiri kwa pesa za virtual. Bei halisi, hatari sifuri. Shindana kwenye orodha ya washindani.
$1K
Fedha za Kijamii
500+
Masoko
$0
Hatari Halisi
Jifunze zaidi