Chanzo cha Utatuzi: www.uslchampionship.com
New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC
USLC

Colorado Springs Switchbacks FC
0-0
–
dhidi ya
02/08 01:30
–

New Mexico United
0-0
Mshindi wa MchezoMuda wa kawaida
Pointi za ZiadaMuda wa kawaida
$23 KiasiJumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Timu Zote ZafungaMuda wa kawaida
$9 KiasiTimu ya Kufunga KwanzaMuda wa kawaida
New Mexico United · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Colorado Springs Switchbacks FC · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
New Meksiko United 0 - 0 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 0 - 1 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 1 - 0 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 0 - 2 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 1 - 1 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 2 - 0 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 0 - 3 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 1 - 2 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 2 - 1 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 3 - 0 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 1 - 3 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 2 - 2 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 3 - 1 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 2 - 3 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 3 - 2 Colorado Springs Switchbacks FC
New Meksiko United 3 - 3 Colorado Springs Switchbacks FC
Matokeo Mengine
Matokeo ya Kipindi cha 1
Kipindi cha 1 · Jumla (Juu/Chini)
New Mexico United · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
Colorado Springs Switchbacks FC · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
Matokeo ya Kipindi cha 2
Kipindi cha 2 · Jumla (Juu/Chini)
New Mexico United · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
Colorado Springs Switchbacks FC · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
Timu Zote Zafunga · Kipindi cha 1
Timu Zote Zafunga · Kipindi cha 2
Kona · Jumla (Juu/Chini)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
New Meksiko United Corners: O/U 2.5
New Meksiko United Corners: O/U 3.5
New Meksiko United Corners: O/U 4.5
New Meksiko United Corners: O/U 5.5
Colorado Springs Switchbacks FC Corners: O/U 2.5
Colorado Springs Switchbacks FC Corners: O/U 3.5
Colorado Springs Switchbacks FC Corners: O/U 4.5
Colorado Springs Switchbacks FC Corners: O/U 5.5
Kona: Shufwa/Witiri
Kona ya Kwanza
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni J/C 0.5 kwa 94%, akiwa mbele ya Kipindi cha 2 J/C 0.5 kwa 78%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC?
Soko linampa J/C 0.5 nafasi inayodokezwa ya 94%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 2 Aug 2026 (Siku 1 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $35.6K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya New Mexico United dhidi ya Colorado Springs Switchbacks FC kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.















