Chanzo cha Utatuzi: setkacup.com
Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Ponomarenko Oleh
0-0
–
dhidi ya
02/08 10:50
–

Stopin Oleh
0-0
Mshindi wa Mchezo
$111 KiasiDau Zaidi
Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Total Games O/U 3.5
Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Total Games O/U 4.5
Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Game Handicap +/-1.5
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Total Games J/C 3.5 kwa 99%, akiwa mbele ya Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Total Games J/C 4.5 kwa 99%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh?
Soko linampa Stopin Oleh vs. Ponomarenko Oleh Total Games J/C 3.5 nafasi inayodokezwa ya 99%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 9 Aug 2026 (Siku 7 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $8.7K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Stopin Oleh dhidi ya Ponomarenko Oleh kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
