Chanzo cha Utatuzi: setkacup.com
Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman
SETKAMEUASETKAMEUA GAMES

Hnoievoi Roman
0-0
–
dhidi ya
28/07 23:05
–

Derevynskyi Dmytro
0-0
Mshindi wa Mchezo
$9 KiasiDau Zaidi
Derevynskyi Dmytro vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 3.5
Derevynskyi Dmytro vs. Hnoievoi Roman Total Games O/U 4.5
Derevynskyi Dmytro vs. Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5
Derevynskyi Dmytro vs. Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5 kwa 99%, akiwa mbele ya Derevynskyi Dmytro vs. Hnoievoi Roman Total Games J/C 3.5 kwa 1%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman?
Soko linampa Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman Game Handicap +/-1.5 nafasi inayodokezwa ya 99%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 4 Aug 2026 (Siku 7 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $11.2K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Derevynskyi Dmytro dhidi ya Hnoievoi Roman kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
