Chanzo cha Utatuzi: www.mlb.com
Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds
MLB

Baltimore Orioles
42-48
0
MOJA KWA MOJA · Bot 5th
0

Cincinnati Reds
40-48
Mshindi wa Mchezo
$142.6K KiasiPointi za Ziada
$5.3K KiasiJumla (Juu/Chini)
$16.1K KiasiInningi 5 za Kwanza · Mshindi wa Mchezo
Inningi 5 za Kwanza · Pointi za Ziada
$98 KiasiInningi 5 za Kwanza · Jumla (Juu/Chini)
$584 KiasiGunnar HendersonHome Run
JJ BledayHome Run
Nathaniel LoweHome Run
Edwin ArroyoHome Run
Eugenio SuárezHome Run
Pete AlonsoHome Run
Coby MayoHome Run
Tyler O'NeillHome Run
Elly De La CruzHome Run
Adley RutschmanHome Run
Sal StewartHome Run
Taylor WardHome Run
Blaze AlexanderHome Run
Noelvi MarteHome Run
Leody TaverasHome Run
Tyler StephensonHome Run
Kyle BradishStrikeout
Nick LodoloStrikeout
Dau Zaidi
$27 KiasiUwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Kyle Bradish: Strikeouts J/C 6.5 kwa 76%, akiwa mbele ya Pete Alonso: Home Runs J/C 0.5 kwa 54%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds?
Soko linampa Kyle Bradish: Strikeouts J/C 6.5 nafasi inayodokezwa ya 76%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 12 Jul 2026 (Siku 7 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $14M - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Baltimore Orioles vs. Cincinnati Reds kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
Masoko Yanayofanana
Corbin Carroll83%NdiyoHapana
Luis Arraez3%NdiyoHapana














