Chanzo cha Utatuzi: www.itftennis.com
ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal
ITF

Herman Hoeyeraal
0-0
–
dhidi ya
31/07 16:30
–

Eric Vanshelboim
0-0
Mshindi wa Mchezo
$20.9K KiasiMechi Imekamilika
Mshindi Seti ya 1
Jumla ya Seti
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Total Sets: O/U 2.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 2 O/U 8.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 2 O/U 9.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 2 O/U 10.5
Mshindi wa Seti
Handikapu ya Seti
$8 KiasiJumla ya Geimu
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Match O/U 21.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Match O/U 22.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Match O/U 23.5
Jumla Seti ya 1
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 1 O/U 8.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 1 O/U 9.5
ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Set 1 O/U 10.5
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Completed Match kwa 99%, akiwa mbele ya ITF Xativa: Eric Vanshelboim vs Herman Hoeyeraal Total Sets: J/C 2.5 kwa 99%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal?
Soko linampa Completed Match nafasi inayodokezwa ya 99%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 7 Aug 2026 (Siku 7 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $1.3M - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya ITF Xativa: Eric Vanshelboim dhidi ya Herman Hoeyeraal kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
Masoko Yanayofanana
Aryna Sabalenka29%NdiyoHapana
Elena Rybakina9%NdiyoHapana
Jannik Sinner53%NdiyoHapana
Carlos Alcaraz22%NdiyoHapana










