Chanzo cha Utatuzi: www.atptour.com
Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang
ATP

Juncheng Shang
0-0
–
dhidi ya
02/08 15:00
–

Adolfo Vallejo
0-0
Mshindi wa Mchezo
$10.9K KiasiMechi Imekamilika
Jumla ya Seti
$13 KiasiCanadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Total Sets: O/U 2.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 2 O/U 8.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 2 O/U 9.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 2 O/U 10.5
Mshindi wa Seti
Mshindi Seti ya 1
$4 KiasiHandikapu ya Seti
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set Handicap +/-1.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set Handicap +/-1.5
Jumla Seti ya 1
$18 KiasiCanadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 1 O/U 8.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 1 O/U 9.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 1 O/U 10.5
Jumla ya Geimu
$18 KiasiCanadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Match O/U 21.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Match O/U 22.5
Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Match O/U 23.5
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 1 J/C 8.5 kwa 75%, akiwa mbele ya Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Match J/C 21.5 kwa 54%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang?
Soko linampa Canadian Open: Adolfo Vallejo vs Juncheng Shang Set 1 J/C 8.5 nafasi inayodokezwa ya 75%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 10 Aug 2026 (Siku 9 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $9.9M - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Canadian Open: Adolfo Vallejo dhidi ya Juncheng Shang kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
Masoko Yanayofanana
Jannik Sinner53%NdiyoHapana
Carlos Alcaraz22%NdiyoHapana
Aryna Sabalenka29%NdiyoHapana
Elena Rybakina9%NdiyoHapana












